Mankeel Steed

Tsarin aminci na Jamusanci & samarwa

450W

Ƙarfin Ƙarfi

40KM

Kewaya Kowane Caji

120KG

 Max Load

15O

Max Gradeability

Dukkan matakai daga ƙira zuwa samarwa, albarkatun ƙasa da gwaji duk ana ci gaba ne bisa ƙaƙƙarfan ƙa'idodin aminci na Jamus don raka lafiyar hawan ku.

Tare da 10.4ah, ƙarfin baturi na 36V, haɗe tare da jiki mai nauyi, rayuwar baturi ya wuce tsammanin, sabon ainihin gwajin gwajin shine nauyin 75kg, kuma mai sarrafawa 17A yana iyakance halin yanzu. ci gaba da tuƙi a cikin gudun 21km / h a kan hanya mai laushi kuma mafi tsayi zai iya kaiwa 42KM!

8.5 inch m taya

Mankeel Steed yana amfani da sabbin tayoyin roba masu ƙarfi, wanda ya fi jure lalacewa
wanda baya buƙatar hauhawar farashin kaya, kuma ba shi da haɗarin huda. A halin yanzu,
tsarin roba a saman taya ya sami sabon zane na kimiyya,
yana sa riko da aikin hana skid ya fi fice.

LED smart nuni

Ka'idojin saurin sauri uku 15-25-30km/h

Ayyukan maɓallai daban-daban a gaba yana da fahimta da sauƙi.
Ƙungiyar kayan aiki tana nuna ƙarfi, kaya, saurin gudu, lokacin hawa,
Matsayin kunnawa da kashe fitilu, halin sigina na hagu da dama
duk a bayyane suke a kallo.

Classic sauri nadawa zane

Matakai uku kawai, dannawa ɗaya, maɓalli ɗaya, ajiya a tafi ɗaya
Motar da aka naɗe ta ƙarami ne kuma ana iya sanya shi a cikin
akwati na mota ko a kusurwar ofishin ba tare da ɗauka ba
sama sarari.

APP fasaha aiki

Haɓakawa mai hankali, gano bayanai na lokaci-lokaci,
cikakken ayyuka, dacewa gudanarwa,
Makullin hana sata Scooter ta hanyar app.

appico (1)

Matsayin abin hawa

appico (2)

Nunin nisa

appico (3)

Saitunan hana sata

appico (5)

Halin baturi

appico (4)

Bluetooth

Gaba & Rear dual absorber
Execlent shock absorption perfomanity

Baya ga yin amfani da tayoyi masu ƙarfi don hidimar
Sakamakon shawar girgiza babur, mun kuma sanye take
wannan samfurin tare da shawar girgiza ta gaba da kuma a
raya dabaran dual girgiza sha tsarin. Haɗin kai
na biyu high-lastic tayoyin da dual sha tsarin maɓuɓɓuga
yana shayar da rawar jiki da tasirin tasiri yayin hawa,
yana ba ku jin daɗin hawan doki.

Tsarin birki sau biyu

Birkin hannu na gaba na lantarki + Birkin ƙafar ƙafa na baya
Ka kiyaye hawanka mai dacewa da aminci

mankeel-steed-product (1)
vsdvvs

Ƙirar ɗan adam da dacewa

Bari ku hau babu damuwa

mankeel-steed (1)

Kebul na caji

mankeel-steed (2)

ƙugiya sandar gaba

MK090

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙarfin Ƙarfi: 350W

Ƙarfin Ƙarfi: 450W

Wutar lantarki: 36V

Baturi: 10.4Ah

Matsakaicin iyaka: 40KM

Mai hana ruwa: IP54

Matsakaicin Laod: 120KG

Matsakaicin darajar: 15°

kg: 16

GW: 20.8kg

Ikon gudu uku: 15/25/30KM

Tayoyin: 8.5 "Hall motor m roba dabaran

Ƙunƙarar Ƙaƙwalwa: ≤3-5KG 

Tsarin shanyewar girgiza biyu: dabaran gaba + na baya

Tsarukan birki na biyu: Birkin hannu na gaba na lantarki + Injin fender na baya

Lokacin caji: 4-6 hours

Cikakken girman: 1130*460*1160MM 

Girman ninki: 1130*460*320MM

Girman Kunshin: 1180*230*560MM

Bar Saƙonku