Mankeel Majagaba
(samfurin sirri)

c

500W rated iko
800W mafi girman iko

e

48V 10AH baturi
(LG, Samsung baturi na zaɓi)

fwe

40-45km
Max iyaka

vv

10 inch high roba
zumar sayar da taya

hrt

 15-20-25KM/H
Ƙa'ida mai sauri uku

dbf

Tsarin shawar girgiza sau biyu

vs

20 ° Girman daraja

hr

IP55 babur mai hana ruwa ruwa
IP68 mai kula da baturi mai hana ruwa

Babban ƙarfin baturi
10Ah 48V baturi don 40-45KM max iyaka
damuwa-free hanya mai tsawo

Sanarwa: Yanayin hanyoyi daban-daban, nauyin mahayin da kuma mummunar ɗabi'ar aiki
babur duk zai shafi rayuwar baturi na babur.

Baturi mai rufewa cikakke

Ɗaukar kowane daki-daki da muhimmanci shine halinmu.

Adadin hana ruwa na sarrafa baturi shine IP68, ƙirar ƙira ta musamman da fasaha a cikin masana'antar,
da thread shugaban rungumi dabi'ar cikakken shãfe haske dubawa, da kuma boye magudana line kuma tsara a kasa na
Ramin baturi, don haka babu buƙatar damuwa game da canza baturin ko samun shi a ƙarƙashin wasu
yanayin da ruwa ke taruwa a cikin dakin baturi.

Tare da batura biyu, max kewayon zai iya kaiwa 60-80K, kuma maye gurbin baturi yana da sauƙi kuma mai dacewa.

wef
wfw

Adadin hana ruwa na IP55 ga duk jikin babur
Adadin hana ruwa IP68 don mai sarrafa baturi

Tare da wannan ƙirar ƙirƙira na mafi girman ƙimar hana ruwa don mai sarrafa batir,
Dace don wanke jikin babur, kuma yana da tabbacin ingancin baturi da tsawaita rayuwar batir na babur.

 

Large LED kayan aiki panel,
sauki aiki

Bayanin ainihin lokacin gudun babur, iko, kaya, lokaci,
Haɗin APP, da sauransu duk a bayyane suke kuma suna da sauƙin aiki.

10 inch m ƙaƙƙarfan saƙar zuma maɗaukakin tayoyin roba

Kayan taya yana da kyawawan kayan roba na roba mai ƙarfi tare da ƙirar saƙar zuma mai girgiza, sanya hawan ku ya fi kwanciyar hankali, ƙarancin ƙugiya kuma babu jin ƙarancin hannu, har ma da tsayin 5CM ana iya wucewa cikin sauƙi da sauƙi, kuma ana iya yin sauƙin magance yanayin hanya kamar haka. kamar yadda a hankali ke tsallaka ramuka da tsakuwa ba tare da tsayawa ba.

APP fasaha aiki

Haɓakawa mai hankali da gano bayanai na lokaci-lokaci,
Cikakken ayyuka na babur suna iya aiki
ta hanyar app. Kamar babur da kariya ta kulle sata da sarrafa baturi da dai sauransu...
Don wannan samfurin. ikon sarrafa saurin asali shine 15-20-25km / h,
amma zaka iya zaɓar sauran gudu daban-daban har zuwa 40km / h ta
buše iyakar gudu ta hanyar app.

appico (1)

Matsayin abin hawa

appico (2)

Nunin nisa

appico (3)

Saitunan hana sata

appico (5)

Halin baturi

appico (4)

Bluetooth

Madalla da kyau
aikin hawan hawa

800W kololuwar wutar lantarki, har zuwa ikon hawan 20°

Tsarin birki guda biyu, Hannun birki na gaba biyu

Front & Rear wheel drum birki da E-ABS anti-kulle tsarin
tsarin birki biyu don birki cikin sauri da tsayawa
ingantaccen birki don tabbatar da hawan ku cikin kwanciyar hankali da aminci.

Babban kayan aikin LED
panel, mai sauƙin aiki

Ainihin bayanan gudun babur,
iko, kaya, lokaci, haɗin APP, da sauransu.
duk a bayyane suke kuma masu sauƙin aiki.

Dabarun gaba biyu girgiza girgiza

Scooter yana ɗaukar bugu biyu na cokali mai yatsa na gaba
tsarin sha, m kuma barga aiki,
tare da firam mai ƙarfi da 10-inch high-lastic
tayoyin saƙar zuma, suna inganta hawan
ta'aziyya, ko da hanya ne m, zai iya zama fiye
barga da tafiya mai santsi.

Tsarin nadawa mai sauƙi

lt folds da sauri, m kuma dace,
Adana da sufuri ba sa ɗaukar sarari.

Kowane ƙira da samar da dalla-dalla, kayan aiki, da ƙa'idodin fasaha na
wannan babur aiki ne na lamiri da inganci sosai. wannan babur na lantarki
ba wai kawai don magance ɓacin rai na mil ɗinku na ƙarshe na tafiya ba, ana iya amfani dashi azaman
tafiye-tafiye na ɗan gajeren nesa, zaɓi na fita, amma kuma yana iya tuƙi gaba
don fita ko yin ayyuka.
Babu tsoron rashin isasshen ƙarfin baturi. A gaskiya majagaba kuma
sabon babur lantarki don biyan buƙatun tafiya daban-daban.

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙarfin Ƙarfi: 500W

Ƙarfin Ƙarfi: 800W

Matsakaicin iyaka: 40-45KM

Max Load: 120KG

Matsakaicin darajar: 20°

NW: ± 23kg

GW: ± 27kg  

Baturi: 48V 10AH baturin lithium mai cirewa 

Ikon gudu uku: 15/20/25KM

Tayoyin: Tayoyin saƙar zuma 10 inci

Ƙimar ruwa mai hana ruwa: IP55 (dukkanin babur) / IP68 (Contr Baturi)oller)

Tsarin shawar girgiza mai dual: gaban cokali mai yatsu biyu masu ɗaukar girgiza

Tsarin birki guda biyu: Gaba & Rear drum birki E-ABS tsarin hana kullewa

Lokacin caji: 4-6 hours

Cikakken girman: 1250*533*1260mm

Girman ninki: 1210*533*558mm

Girman kunshin: 1250X240X668mm

Bar Saƙonku